banner cap mang top ben phai
 
Switch Desktop 8 cổng 10/100Mpbs với 4 cổng PoE TL-SF1008P
Giá: 0 VNĐ
Bộ chuyển đổi quang điện Single-Mode Gigabit MC210CS
Giá: 0 VNĐ
Bộ chia tín hiệu thông minh dễ dàng 24 Port Gigabit TL-SG1024DE
Giá: 0 VNĐ
Bộ chia tín hiệu thông minh dễ dàng 16 Port Gigabit
Giá: 0 VNĐ
Bộ quản lý chia tín hiệu JetStream™ 16 cổng Gigabit L2 với 2 khe cắm SFP TL-SG3216
Giá: 0 VNĐ
Bộ quản lý chia tín hiệu JetStream™ 24 cổng Gigabit L2 với 4 khe cắm SFP kết hợp TL-SG3424
Giá: 0 VNĐ
16-Port Gigabit Smart Switch với 2 khe cắm SFP TL-SG2216
Giá: 0 VNĐ
Bộ chia tín hiệu 24 cổng tốc độ 10/100mbps + 2 cổng Gigabit TL-SL1226
Giá: 0 VNĐ
Switch Smart Web 24 cổng 10/100Mbps + 4 cổng Gigabit TL-SL2428WEB
Giá: 0 VNĐ
Switch Smart Web 8 cổng 10/100Mbps + 2 cổng Gigabit TL-SL2210WEB
Giá: 0 VNĐ
Bộ quản lý chia tín hiệu JetStream™ 24 cổng tốc độ 10/100Mbps cùng 4 cổng Gigabit L2 TL-SL5428E
Giá: 0 VNĐ
Bộ quản lý chia tín hiệu JetStream™ 24 cổng tốc độ 10/100Mbps cùng 4 cổng Gigabit L2 TL-SL3428
Giá: 0 VNĐ
1

Switch Desktop 8 cổng 10/100Mpbs với 4 cổng PoE TL-SF1008P

Với 4 cổng PoE, việc truyền dữ liệu và cấp nguồn chỉ cần 1 dây cáp Hoạt động với chuẩn IEEE 802.3af PDs, mở rộng mạng cho văn phòng và nhà ở Không cần cấu hình và cài đặt
 

Bộ chuyển đổi quang điện Single-Mode Gigabit MC210CS

Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802z Cung cấp cấu hình chuyển mạch Force/Auto cho cổng FX Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km
 

Bộ chia tín hiệu thông minh dễ dàng 24 Port Gigabit TL-SG1024DE

24 cổng tốc độ 10/100/1000 Mbps. Cung cấp chức năng kiểm tra mạng, quản lý ưu tiên đường truyền và chức năng VLAN. Công nghệ sáng tạo năng lượng hiệu quả giúp tiết kiệm năng lượng đến 40%*. Thiết lập mạng đơn giản, chỉ cắm và sử dụng. Trình tiện ích thông minh giúp quản lý bộ switches dễ dàng.
 

Bộ chia tín hiệu thông minh dễ dàng 16 Port Gigabit

16 cổng tốc độ 10/100/1000 Mbps. Cung cấp chức năng kiểm tra mạng, quản lý ưu tiên đường truyền và chức năng VLAN. Công nghệ sáng tạo năng lượng hiệu quả giúp tiết kiệm năng lượng đến 40%*. Thiết lập mạng đơn giản, chỉ cắm và sử dụng. Trình tiện ích thông minh giúp quản lý bộ switches dễ dàng.
 

Bộ quản lý chia tín hiệu JetStream™ 16 cổng Gigabit L2 với 2 khe cắm SFP TL-SG3216

IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, các cổng bảo mật, DoS Defend, kiểm soát nhiễu, chứng thực 802.1X và Radius cung cấp cho bạn giải pháp an ninh vững chắc QoS L2/L3/L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON mang đến những tính năng quản trị đa dạng
 

Bộ quản lý chia tín hiệu JetStream™ 24 cổng Gigabit L2 với 4 khe cắm SFP kết hợp TL-SG3424

IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, các cổng bảo mật, DoS Defend, kiểm soát nhiễu, chứng thực 802.1X và Radius cung cấp cho bạn giải pháp an ninh vững chắc QoS L2/L3/L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON mang đến những tính năng quản trị đa dạng
 

16-Port Gigabit Smart Switch với 2 khe cắm SFP TL-SG2216

Kết nối Ethernet Gigabit trên tất cả các cổng, cung cấp tốc độ truyền dữ liệu nhanh nhất. Tích hợp chiến lượt bảo mật bao gồm 802.1Q VLAN, Port Security và kiểm soát Storm nhằm bảo vệ mạng LAN của bạn. L2/L3/L4 QoS IGMP snooping và tối ưu hóa các ứng dụng thoại và video. Chế độ quản lý WEB / CLI, SNMP, RMON mang lại các tính năng quản lý phong phú
 

Bộ chia tín hiệu 24 cổng tốc độ 10/100mbps + 2 cổng Gigabit TL-SL1226

24 cổng RJ45 tốc độ 10/100Mbps + 2 cổng RJ45 tốc độ 10/100/1000M Công nghệ Xanh Ethernet tiết kiệm năng lượng đến 60% Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC và tự động MDI/MDIX
 

Switch Smart Web 24 cổng 10/100Mbps + 4 cổng Gigabit TL-SL2428WEB

24 cổng tốc độ 10/100Mbps, 2 cổng tốc độ 10/100/1000Mbps và 2 khe cắm Gigabit SFP Quản lý trên nền Web cho việc thiết lập nhanh chóng và dễ dàng Hỗ trợ Port-Based VLAN và IEEE 802.1Q Tag VLAN Hỗ trợ quản lý địa chỉ MAC tĩnh và bộ lọc địa chỉ MAC
 

Switch Smart Web 8 cổng 10/100Mbps + 2 cổng Gigabit TL-SL2210WEB

8 cổng tốc độ 10/100Mbps, 1 cổng tốc độ 10/100/1000Mbps và 1 khe cắm Gigabit SFP Quản lý trên nền Web cho việc thiết lập nhanh chóng và dễ dàng Hỗ trợ Port-Based VLAN và IEEE 802.1Q Tag VLAN Hỗ trợ quản lý địa chỉ MAC tĩnh và bộ lọc địa chỉ MAC
 

Bộ quản lý chia tín hiệu JetStream™ 24 cổng tốc độ 10/100Mbps cùng 4 cổng Gigabit L2 TL-SL5428E

ACL, Chứng thực 802.1X, Cổng bảo mật, Bộ lọc địa chỉ IP, Kiểm soát nhiễu, DHCP Snooping, IP Source Guard và DoS Defend cung cấp cho bạn một giải pháp an ninh vững chắc Hỗ trợ Single-IP-Management ngăn xếp ảo của 32 đơn vị QoS L2/L3/L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video Với SNMP, RMON, WEB/CLI/Teltnet Log-in, mang lại cho bạn các chính sách quản trị đa dạng
 

Bộ quản lý chia tín hiệu JetStream™ 24 cổng tốc độ 10/100Mbps cùng 4 cổng Gigabit L2 TL-SL3428

IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, các cổng bảo mật, DoS Defend, kiểm soát nhiễu, chứng thực 802.1X và Radius cung cấp cho bạn giải pháp an ninh vững chắc QoS L2/L3/L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON mang đến những tính năng quản trị đa dạng
 
Hỗ trợ trực tuyến
© 2010 - 2011 BẢN QUYỀN THUỘC VỀ CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ CÔNG NGHỆ TƯỜNG AN - TAKO
Địa chỉ: Số 3 lô 1C khu đô thị Trung Yên (ngõ 58 Trung Kính rẽ phải),Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Điện thoại: (024) 37 833 833 - Fax: (024)3 514 5455 - Hotline: 0913.221.533 - Email: tako@tuongan.com